LABARI DA AKE YIWA WASANNI SADAKA

  • Bayanin samfuran
  • Wannan fakitin ya ƙunshi: 

     

    36 SANARWA MAI GASKIYA
    Dogayen lakabin tufafi 28 (22 x 9 mm)
    2 zagaye lakabin tufafi (33 mm)
    Alamun sutura 6 zagaye (45 x 10 mm)

     

    ALAMOMIN TUFAFIN 33:
    Dogayen labulen ƙarfe 33 (45 x 7 mm)

     

    46 LABEBE MAI KYAU GA ABUBUWA:
    Alamun zagaye 2 (52 mm)
    2 manyan lambobi (58 x 13 mm)
    2 babban tambari (85 x 19 mm)
    4 dogon takalmi (39 x 6 mm)
    Alamar zagaye 1 (32 mm)
    Alamar zagaye 2 (45 mm)
    1 babban tambari (53 x 20 mm)
    4 dogon takalmi (43 x 9 mm)
    Alamun zagaye 9 (26 mm)
    1 dogon lakabi (151 x 15 mm)
    9 dogon takalmi (45 x 7 mm)
    4 lakabin rectangular (50 x 19 mm)
    5 lambobi daban-daban

     

    ALAMOMIN TAKALANTA 10: 

    Takalma 10 (27 x 35 mm)

  • Wasu umarnin fasaha
  • Ta yaya zan liƙa tambarin nawa?
    • YAYA AKE NUFI DA LABEBE DON ABUBUWA?
    1. Shirya goyan bayan da za ku liƙa alamar (wannan tallafin dole ne ya bushe, mai tsabta da santsi),
    2. Cire alamar daga littafin rubutu na Pepahart kuma sanya shi akan goyan baya. Shafa da karfi na dakika 10.

    KARAMAR NASIHA TA PEPAHART: Zai fi kyau a jira sa'o'i 24 kafin a shiga cikin injin wanki, injin daskarewa, kwalabe, da sauransu.

     

    • YAYA AKE MANUFAR DA LAMBAI DON TAKALMI?
    1. Shirya sheqa na takalma a cikin abin da za ku liƙa alamun (dole ne ƙafafu ya bushe, mai tsabta da santsi),
    2. Cire lakabin ɗaya bayan ɗaya daga littafin rubutu na Pepahart kuma manne su. Shafa da karfi na dakika 10.

    KARAMAR NASIHA TA PEPAHART: don wasanni ko takalman bakin teku, yana da kyau a jira 24 hours kafin shiga cikin yashi, ruwa ko laka.

     

    • YAYA AKE MANUFAR DA ALAMOMIN TUFAFIN?
    1. Shirya goyan bayan da za ku liƙa alamar ƙarfe a kan. Tufafin dole ne a sanya shi a kan shimfidar wuri.
    2. Cire lakabin daga littafin rubutu na Pepahart kuma sanya shi a cikin wurin da aka ayyana a baya (kauce wa sutura kuma barin ƙaramin gefe tare da gefuna),
    3. Sanya takardar hana mannewa (wanda aka kawo a cikin littafin rubutu na Pepahart) akan lakabin,
    4. Canja ƙarfen zuwa yanayin “SEAMLESS”, saitin auduga 160°C na daƙiƙa 10. (Don masana'anta masu laushi irin su synthetics, wuce ƙarfe kawai na daƙiƙa 5)

    KARAMAR NASIHA TA PEPAHART: injin wanki da juriya na bushewa; Ka guji guga alamar baƙin ƙarfe kai tsaye kamar yadda zai iya narkewa - Sake amfani da takardar sakin da aka tanadar a cikin littafin rubutu na Pepahart.

     

    • YAYA AKE MANUFAR DA SAUKI-ART®?
      "Ka ajiye ƙarfenka ka ajiye lokaci!"
    1. Manna da Quick-Art a kan tambarin alamar ko a kan alamar kulawa na tufa,
    2. Latsa da ƙarfi na tsawon daƙiƙa 2… shi ke nan, ya ƙare!

    KARAMAR NASIHA PEPAART: Jira sa'o'i 24 kafin a wanke a cikin injin wanki (mafi girman 60°C) ko a cikin na'urar bushewa. Kar a manne Quick'art® kai tsaye akan tufa kamar yadda zai fita lokacin wankewa. Kar a yi baƙin ƙarfe Quick-Art.

  • 1- Ina dawowa sunan kuma sunan farko
  • 2 – Na zabi theme
  • 3 – Na zabi launi

 

Alamomin yara

Wannan fakitin ya ƙunshi 125 tambari don sauƙaƙe alamar kayan wasanni da duk abin da ake buƙata don jakar wasanni na yara da matasa, da kuma kayan gasar su. Waɗannan alamun an keɓance su da sunan farko da na ƙarshe na ɗanku. PEPAHART tana ba ku ƙira da yawa ciki har da wasan tennis, rawa, hawan doki, rugby, ƙwallon ƙafa ! An yi tambarin mu na musamman don tsayayya wasannie, za su iya tsayayya da gumi cikin sauƙi, ruwan sama, gogayya, da sauransu.

Tare da wannan fakitin zaku iya ci:

- Domin tennis : raket, kwalin kwallaye, takalma, kwalabe na ruwa, jaka, T-shirt, wuyan hannu don gumi, safa, hula

- Domin Rugby : kwalkwali, guntun wando, riga, safa, crampons, masu gadin baki, gashin kafaɗa, wando

- Domin iyo : kwat da wando, hula, akwatin tabarau, flippers

- Domin judo / karate / dambe  : kimono, zori, bel, harsashi, kushin gwiwa, safar hannu, bandeji, mai tsaron baki, takalma

- Domin kafar : riga, guntun wando, crampons, safar hannu, kwalban ruwa, safa, masu gadi

- Don'hawan doki : bam, rigar kariya, takalma, safar hannu

- Domin rawa / dakin motsa jiki : leotard, leggings, rigar mama, silifa, tukwane

Kar a manta da tambarin ƙarfe da sauri don tufafi! 

Kun san su QuickArt ? Waɗannan alamomin tufafi suna manne a kan dakika biyu babu ƙarfe. Waɗannan alamomin na yara suna manne a kan takalmi akan tufafin gargajiya.

Wannan fakitin ya haɗa da 33 labulen tufafin ƙarfe et 36 Quick Arts (makamai masu sutura - babu sauran guga). Za ku iya yin alama ga cikakkiyar maɓalli na ɗanku. Alamun baƙin ƙarfe ga yara tashi a 10 seconds irin. Ana ba da takarda mai hana mannewa a cikin littafin rubutu.lakabi. Les QuickArt tashi cikin 2 seconds, da hannu, ba tare da ƙarfe ba, kuma ana iya wanke injin a 60°C max.

juriya da inganci

Duk alamun yaran mu sune laminated da hawaye-proof. Amma kuma sanye take da manne mai ƙarfi sosai don tabbatar da a karko da ganiya inganci.

Bugu da kari, duk alamun mu suna da juriyaruwa, microwave, kwalabe, injin daskarewa, firiji, injin wanki...

Ba tare da ambaton cewa Quick Arts da labulen ƙarfe-kan suna tsayayya a ciki ba injin wanki da na'urar bushewa a 60°.

Bugu da kari, duk alamun mu sune maras lalacewa godiya ga varnish mai karewa.

Bugu da ƙari, muna amfani eco-alhakin da tawada marasa ƙarfi. Waɗannan tawada sun cika ƙa'idodin kariyar yara yayin da suke riƙe kyawawan launuka masu ƙuduri.

An yi a Faransa '???????

bayarwa

Bayarwa kyauta ce a ko'ina cikin Faransa, DOM TOM da na duniya! Muna kera alamunku kuma muna jigilar su cikin 24/48H

 

AMFANIN KYAUTATA

 

PEPAHART YA SA KA SAUKI A GAREKA, KA IYA BAYANIN KANKA A CIKIN CLICKS 3!

 

Hakanan zaka iya gano namu kunshin makaranta da namu Kunshin ganowa don dawowar yaronku.

Nasihun 3 na LABARI DA AKE YIWA WASANNI SADAKA

  1. Stephanie -

    Saurin jigilar kaya, inganci mai kyau

  2. Stephanie -

    Kyakkyawan lakabin inganci, yana da kyau akan abubuwa. Su cikakke ne, masu girma dabam don dacewa da abubuwa daban-daban. Zaɓin jigogi daban-daban yana da girma sosai. Ni da 'yata muna farin ciki.

  3. Alice -

    A koyaushe ina gamsu da samfuran da aka umarce ni.

Sanya wani bita

Adireshin imel ba za a buga ba. Da ake bukata filayen suna alama *