MATAIMAKIN GIDAN GIDAN GASKIYA

  • Bayanin samfuran
  • Wannan fakitin ya ƙunshi:

     

    64 KYAUTA KYAUTA:

    64 Takaddun tufafi masu mannewa (22 x 9 mm)
    (babu irin!)

     

    ALAMOMIN TUFAFIN 61:

    Dogayen labulen ƙarfe 56 (45 x 7 mm)
    5 rectangular ƙarfe-kan takalmi (44 x 17 mm)

     

    53 LABEBE MAI KYAU GA ABUBUWA:

    16 rectangular lakabin manne kai (44 x 17 mm)
    Dogayen lakabin manne kai 22 (45 x 7 mm)
    3 ƙarin manyan labulen manne kai (76 x 17 mm)
    12 zagaye lakabin manne kai (28mm)

     

    ALAMOMIN TAKALANTA 12: 

    12 lakabin takalma mai mannewa (27 x 35 mm)

     

    1 LAMBIN JARIRI A KAN BOARD:  

    1 "jaririn da ke kan jirgin" lakabin sitika

  • Wasu umarnin fasaha
  • Ta yaya zan liƙa tambarin nawa?
    • YAYA AKE NUFI DA LABEBE DON ABUBUWA?
    1. Shirya goyan bayan da za ku liƙa alamar (wannan tallafin dole ne ya bushe, mai tsabta da santsi),
    2. Cire alamar daga littafin rubutu na Pepahart kuma sanya shi akan goyan baya. Shafa da karfi na dakika 10.

    KARAMAR NASIHA TA PEPAHART: Zai fi kyau a jira sa'o'i 24 kafin a shiga cikin injin wanki, injin daskarewa, kwalabe, da sauransu.

     

    • YAYA AKE MANUFAR DA LAMBAI DON TAKALMI?
    1. Shirya sheqa na takalma a cikin abin da za ku liƙa alamun (dole ne ƙafafu ya bushe, mai tsabta da santsi),
    2. Cire lakabin ɗaya bayan ɗaya daga littafin rubutu na Pepahart kuma manne su. Shafa da karfi na dakika 10.

    KARAMAR NASIHA TA PEPAHART: don wasanni ko takalman bakin teku, yana da kyau a jira 24 hours kafin shiga cikin yashi, ruwa ko laka.

     

    • YAYA AKE MANUFAR DA ALAMOMIN TUFAFIN?
    1. Shirya goyan bayan da za ku liƙa alamar ƙarfe a kan. Tufafin dole ne a sanya shi a kan shimfidar wuri.
    2. Cire lakabin daga littafin rubutu na Pepahart kuma sanya shi a cikin wurin da aka ayyana a baya (kauce wa sutura kuma barin ƙaramin gefe tare da gefuna),
    3. Sanya takardar hana mannewa (wanda aka kawo a cikin littafin rubutu na Pepahart) akan lakabin,
    4. Canja ƙarfen zuwa yanayin “SEAMLESS”, saitin auduga 160°C na daƙiƙa 10. (Don masana'anta masu laushi irin su synthetics, wuce ƙarfe kawai na daƙiƙa 5)

    KARAMAR NASIHA TA PEPAHART: injin wanki da juriya na bushewa; Ka guji guga alamar baƙin ƙarfe kai tsaye kamar yadda zai iya narkewa - Sake amfani da takardar sakin da aka tanadar a cikin littafin rubutu na Pepahart.

     

    • YAYA AKE MANUFAR DA SAUKI-ART®?
      "Ka ajiye ƙarfenka ka ajiye lokaci!"
    1. Manna da Quick-Art a kan tambarin alamar ko a kan alamar kulawa na tufa,
    2. Latsa da ƙarfi na tsawon daƙiƙa 2… shi ke nan, ya ƙare!

    KARAMAR NASIHA PEPAART: Jira sa'o'i 24 kafin a wanke a cikin injin wanki (mafi girman 60°C) ko a cikin na'urar bushewa. Kar a manne Quick'art® kai tsaye akan tufa kamar yadda zai fita lokacin wankewa. Kar a yi baƙin ƙarfe Quick-Art.

  • 1- Ina dawowa sunan kuma sunan farko
  • 2 – Na zabi theme
  • 3 – Na zabi launi

 

Yaronku yana zuwa gidan jinya ko wurin mahaifiyarsa… kasance cikin shiri don farkon shekarar makaranta! Shirya don keɓaɓɓen lakabin gandun daji.

Kyawawan alamomin da aka keɓance don ɗanku a wurin gandun daji

Yaronku yana gidan gandun daji kuma an umarce ku da ku tantance duk kayansa. Don haka kada ku firgita, Pepahart zai sauƙaƙa rayuwar ku godiya ga ta labule na musamman don gandun daji. CES lakabin tufafi da abubuwa sun dace don yiwa 'ya'yanku alama tufafi da abubuwa. Don haka, zaku iya yin alamar ta'aziyya, jaket, riguna, ƙwanƙwasa, kwalabe, akwatunan madara, da sauransu. A takaice, kada ku ƙara ɓata lokaci, ajiye ɓangarorin ku kuma zai ɗauki 'yan mintuna kaɗan kawai.

Lakabi don gandun daji tare da kyawawan ƙira don ƙananan yara ...

Wannan shine dalilin da ya sa Pepahart ya ƙirƙiri nau'ikan zane-zane da ke samuwa a cikin launuka da yawa don nemo abin gani wanda zai dace da yaranku. Za ku sami shahararrun jigogin lakabin yara kamar 'yan iska, masu kashe gobara, unicorns, manyan motoci, gimbiya, Da dai sauransu

Kunshin lakabin gandun daji wanda ya dace da bukatun ma'aikata

Hada da 178 lakabi na yaraWannan fakitin an yi la'akari da tsara shi don haɗa duk mahimman matakan labule don gandun daji. A yau, yawancin masu kula da yara da gidajen reno suna tambayarka da ka yiwa yaranka alama. Kasance cikin yanayin da alamomin da za a iya daidaita su don gandun daji.

Kar a manta da alamun ƙarfe-kan tufafi! 

Ma'aikatan jinya suna tambayarka da ka yiwa tufafi alama fiye da abubuwa. Kunshin creche ya dace da ku tunda ya haɗa da Alamomin tufafi 60 ga yara. Ta haka za ku iya yiwa cikakken saƙon maɓalli na ɗanku alama. Ana sanya waɗannan alamun yara a ciki 10 seconds irin. Mun bayar da a takardar saki a cikin littafin alamomin keɓaɓɓen don wurin haihuwa.
Pepahart kuma yana bayarwa a cikin wannan fakitin lambobin tufafi, Fasahar Sauri. Waɗannan tambarin manne kai na keɓaɓɓen don sutura sun tsaya a ciki 2 seconds akan duk jaket, riguna, riguna, rigunan riguna ... da adana lokacin uwaye!

Juriya da inganci 

Duk alamun yaran mu sune laminated da hawaye-proof.Amma kuma sanye take da manne mai ƙarfi sosai don tabbatar da a karko da ganiya inganci.

Bugu da kari, duk alamun mu suna da juriyaruwa, microwave, kwalabe, injin daskarewa, firiji, injin wanki...

Ba tare da ambaton cewa Quick Arts da labulen ƙarfe-kan suna tsayayya a ciki ba injin wanki da na'urar bushewa a 60°.

Bugu da kari, duk alamun mu sune maras lalacewa godiya ga varnish mai karewa.

Bugu da ƙari, muna amfani eco-alhakin da tawada marasa ƙarfi. Waɗannan tawada sun cika ƙa'idodin kariyar yara yayin da suke riƙe kyawawan launuka masu ƙuduri.

An yi a Faransa '???????

delivery 

Bayarwa kyauta ce a ko'ina cikin Faransa, DOM TOM da na duniya! Muna kera alamunku kuma muna jigilar su cikin 24/48H

 

AMFANIN KYAUTATA 

 

PEPAHART YA SA KA SAUKI A GAREKA, KA IYA BAYANIN KANKA A CIKIN CLICKS 3!

 

Hakanan zaka iya kammala kunshin ku da ilhama takalmi 

Yi tunani akai shirya makaranta don farkon kindergarten ga 'ya'yanku

Nasihun 9 na MATAIMAKIN GIDAN GIDAN GASKIYA

  1. Alexandra -

    Sabis mai sauri. Alamun sun iso cikin ƴan kwanaki ta wasiƙa kuma sakamakon ya yi daidai da tsammanina. Sauƙi mai sauqi. ina bada shawara

  2. Flora -

    An sake gamsuwa sosai. Samfurin ya dace daidai da abin gani na shafin.
    Kuma babban kari, wannan yuwuwar ana isar da shi kyauta a cikin sassan Faransanci na ketare!

  3. pascal -

    A koyaushe ina yin odar Quick Arts, Ina son alamun sa waɗanda za ku iya mannewa ko'ina akan duk abubuwan da yaran ke amfani da su. Yana zuwa injin wanki, bushewa da injin wanki don akwatin ciye-ciye, alƙalamin makaranta, ta'aziyya, tufafin sansanin da sauransu. Ko da bayan watanni da shekaru na manne su a kan su, suna fitowa cikin sauƙi lokacin da kake son sayarwa ko ba da tufafin. Nan da nan yaron ya gane kayansa saboda ya zaɓi abin gani wanda yake so. Ina ba da shawarar +++++

  4. Zakaria -

    Gudun aikawa! Sufuri kyauta. Kuma samfurori masu inganci sosai.
    Wannan ba umarni na bane na farko kuma koyaushe na gamsu.

  5. Hannatu -

    Takamaimai masu inganci, masu launi, alamu da yawa mai yiwuwa

  6. Carole -

    Babban jigilar kaya, kuna da alamunku a gida cikin kwanaki 2 🙂
    Kyakkyawan inganci, mai sauƙin tsayawa, ba tare da ko tare da ƙarfe ba (duka samfurin don tufafi).

  7. Chloe -

    An gamsu sosai da alamun: ingancin su da lokutan isarwa. Mai amfani sosai ga duk tufafin jariri da kayan haɗi. Ina bada shawara !

  8. Valerie -

    Na yi umarni a karon farko shekaru 6 da suka gabata don 'yata ina sonta kuma ƙarama ta tafi ƙaramin sashi kuma ban yi jinkiri ba na ɗan daƙiƙa na faɗi don alamun Avengers da ɗana ya zaɓa.
    Ina ba da shawarar rukunin yanar gizon ku ga duk iyayen da ke kusa da ni

  9. Gaour -

    Jaime

Sanya wani bita

Adireshin imel ba za a buga ba. Da ake bukata filayen suna alama *