murmushi lebura kai

Wace kyauta ga yaro ɗan shekara 8?

Kuna neman kyauta ga yaronku mai shekaru 8 don Easter ko ranar haihuwarsa? Kuna so ku ba shi kyauta ta asali da ba za a manta da ita ba? Nemo cikakkiyar kyauta na iya zama da wahala idan ba ku san ɗanku da kyau ba. Ko kun san da yawa ko kaɗan game da abin wasansu ko abubuwan da suke so, ga jagorar da ke ba ku ra'ayoyin kyauta ga yaro mai shekaru 8.

Menene cikakkiyar kyauta ga ɗan shekara 8?

 

Cikakken kyauta ba dole ba ne kayan abu. Haka nan, ba sai ya yi tsada ba. Duk game da nemo wani abu ne da ke sha'awar yaran ku. Mafi kyau kuma, don nemo wani abu da yake sha'awar ko musamman abin sha'awa. Don haka, kuna buƙatar sanin abubuwan da yake so.

Wataƙila yara ƙanana ba za su iya sanya ƙima ta alama a kan kyauta ba. Lallai, sun yarda su yi wasa da kusan dukkan kayan wasan yara na shekarun su. Gabaɗaya, ɗan shekara 8 ya riga ya sami aƙalla sha'awa ɗaya. 'Yar ku ko danku sun fi son karatu, fenti, rawa, gini, zane, lambu, da sauransu. ? Nemo kyauta mai alaƙa da abin da yake so ya yi. Ban da faranta masa rai, kana ba shi damar inganta abin da yake yi.

Don haka cikakkiyar kyauta ba iri ɗaya ce ga dukan yara ba. Yayin da wasu za su yi tsalle don farin ciki don samun na'urar wasan bidiyo na zamani, wasu za su yaba da samun sabbin abubuwan ban dariya. Ba dole ba ne ka sami abin da yaronka ke so. Hakanan zaka iya juya zuwa abubuwan da zai so.

Wasu ra'ayoyin kyauta ga yaro ɗan shekara 8

 

Ko da yake ba duka yara ne ɗaya ba, yawancinsu suna son kyauta na wasa. Idan ba ku san abin da za ku sami yaronku ba, yi wahayi daga jagorar mai zuwa. Waɗannan kyaututtukan suna daga cikin kyaututtukan da yara suka fi yabawa kuma waɗanda iyaye suka fi saya.

Kalanda Lego daga Cultura: kyauta ce mai kyau don shirya don Kirsimeti. Wannan kalanda yana da tagogi 24. Bayan kowannen su yana ɓoye abin wasan yara ko siffa na Lego. Yayin da D-Day ke gabatowa, ɗanku zai iya sake fasalin al'amuran Kirsimeti.

Cultura's playmobil: wannan abin wasa ne na Playmobil wanda yaronku zai iya ƙirƙirar cikakkiyar sararin samaniya. Zai iya samun nasa sararin samaniya ta zama ɗan fashin teku, jarumi, ma'aikaci, likitan dabbobi, ɗan sanda…, kuma wannan, a cikin tarihi, tunani ko duniyar zamani. Zai iya faɗaɗa hangen nesansa a duniyar gaske.

Wasan Tafiya na Akwatin Kwakwalwa: wannan wasa ne na lura da ƙwaƙwalwa wanda ya dace da yaro mai shekaru 8 da kyau. Ita ce cikakkiyar kyauta don haɓaka ilimin ku yayin jin daɗi. Kamar yadda yake so, zai iya wasa shi kadai ko tare da wasu abokan tarayya. Kuna iya yin wasa tare da dangin ku don haɓaka maraice ko ƙarshen mako.

Littafin kacicicicicicicicicicici kan ko’ina cikin benaye: wannan littafi mai lanƙwasa ya ƙunshi kacici-kacici 17. Da zarar an nannade, yana nufin wani bincike na musamman wanda akwai wadanda abin ya shafa, wadanda ake tuhuma, da alamu, shaidu... Bugu da kari, yana bayyana wurare na asali. Idan yaronka shine nau'i mai ban sha'awa, wannan kyautar tabbas za ta faranta masa rai.

Kit ɗin Binciken Ultora: Wannan kit ɗin ne wanda ya haɗa da jaka, kamfas, na'urar hangen nesa, shirin kwarin malam buɗe ido, gilashin ƙara girma, bushewa, cibiyar sadarwa na kwari da ƙari mai yawa. Idan yaronku yana son yanayi ko yana da ƙwarewar bincike, ba shi wannan kayan binciken don gano flora da yanayi.

Keken yara na Bikestar: babbar kyauta ga yaron da ke son yin wasa a waje. Wannan babur ya dace da ƙa'idodi da buƙatun Tarayyar Turai (da kuma Amurka), wanda ke ba da tabbacin amincin ɗan ku.

Wasu ra'ayoyin kyauta ga yarinya 'yar shekara 8

 

Idan kana so ka faranta wa 'yarka rai don saka mata da kokarinta a makaranta, don bikin Kirsimeti ko na bazara na takwas, ga wasu ra'ayoyin kyauta ga yarinya mai shekaru 8.

Wasan tserewa: ƙananan 'yan mata kuma za su iya jin daɗin warware wasanin gwada ilimi da ceton duniya daga Super Villain wanda ke son yada ƙwayar cuta mai kisa. Akwai dakunan gudu daban-daban a kasuwa, zaku iya ba shi fiye da ɗaya idan kuna so.

Aikin lambu na watanni 3: idan 'yarku tana son aikin lambu ko kuma tana son farawa, ba ta akwatin aikin lambu. Wannan yana ba ta damar shuka kayan lambu a cikin lambun ku ko ƙaramin lambun ta. Da akwatin aikin lambu na wata 3, kowane wata na tsawon watanni 3, za ta karɓi kunshin tare da duk umarnin da duk abin da za ta buƙaci don samun kyawawan shuke-shuke.

Yarinyar Xoomy: Injin zana ce don mai zanen ku. Za ta iya koya mata zane da inganta dabarunta idan 'yarku ta riga ta zana. Da wannan injin, za ta iya zana haruffa da makamantansu. Yaronku yana da zaɓi tsakanin tsari 20 waɗanda girmansu za'a iya canza su ta amfani da zuƙowa.

Wasan ilmantarwa akan jikin dan adam: wasa ne wanda ya hada da wasa guda hudu na jikin mutum (tsokoki, gabobin jiki, kwarangwal da sassa daban-daban na jiki). Sassan sa suna magnetized. Kyauta don siya don ɗan ƙaramin masanin kimiyya.

Mai cuta na monopoly: idan kun riga kuna da babban abin da ya dace, ku ɗauki yaudarar kaɗaici. Wannan sabon fasalin yana ba da damar kowane nau'in zamba muddin ba a kama ku ba, in ba haka ba, an daure ku da hannu nan da nan! Za ta iya faranta wa 'yarku farin ciki idan tana son wasannin allo kuma ba ta son cin nasara. Kyakkyawan kyauta wanda zai faranta wa dukan iyalin farin ciki!

Wasan wasa na katako guda 4: waɗannan wasanin gwada ilimi na iya nishadantar da ɗan ƙaramin ku yayin aiki akan dabaru da haƙuri. Menene ƙari, suna da inganci mai kyau don farashi mai araha.

 

'Ya'yanku suna zuwa makaranta, duk tufafinsu sun rasa kuma kuna sayan sababbi, muna da mafita a gare ku.

Muna ba da lakabin manne kai da ƙarfe don yiwa kayan yara alama.

Ana nazarin alamun mu na musamman don yara kuma fakitinmu sun dace da shekaru da bukatun kowannensu.

Kuna iya gano mu Kunshin gado da namu Kunshin makaranta don dawowar yara da wasu da yawa a shafinmu Pepahart.eu.

 

 

Yara

KUYI SUBSCRIBE DOMIN JARIDARMU

zaku sami sabbin labaran mu

Na yarda in karɓi duk labarai daga pepahart ta imel